tai facebook

game android dich vu ke toan bao phu nu, bao moi, thanh lap cong ty thuoc giam can dong ho nu truyen cuoi kem tri nam
hoc lai xe | hoc lai xe oto
da granite | đá marble | đá tự nhiên
lắp đặt phòng net | lắp đặt phòng net | lắp đặt phòng net trọn gói |lắp đặt phòng net giá rẻ
01:27 EDT Thứ tư, 15/08/2018

Menu

Email Nội Bộ
Quản cáo
Danh bạ diện tử ngành giáo dục

Đăng nhập thành viên

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 21


Hôm nayHôm nay : 1142

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 13462

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 1776738

Tra cứu

Trang nhất » Giới thiệu

Tin nổi bật

Cán bộ, giáo viên, nhân viên nhà trường năm học 2017 - 2018

1. Chi ủy
TT Họ và tên Bộ môn Chức vụ
1 Cô giáo Nguyễn Thị Hà Thanh Hóa học Bí thư
2 Cô giáo Bùi Thị Thanh Tâm Ngữ văn Phó Bí thư
3 Cô giáo Khúc Thị Huệ Sinh học Chi ủy viên
 
2. Ban Giám hiệu
TT Họ và tên Bộ môn Chức vụ
1 Cô giáo Nguyễn Thị Hà Thanh Hóa học Hiệu trưởng
2 Cô giáo Bùi Thị Thanh Tâm Ngữ văn Phó HT
3 Cô giáo Khúc Thị Huệ Sinh học Phó HT
4 Cô giáo Trần Thị Thu Hương Toán học Phó HT
 
3. Ban chấp hành Công đoàn
TT Họ và tên Chức vụ
1 Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Chủ tịch
2 Nguyễn Kim Chung Phó Chủ tịch
3 Tạ Thị Hồng Hạnh Ủy viên
4 Nguyễn Kim Cương Ủy viên
5 Phí Thị Kim Thoa Ủy viên
 
4. Tổ Toán – Tin
TT Họ và tên Bộ môn
1 Cù Thị Thu Minh Tổ trưởng – Môn Toán
2 Nguyễn Minh Hướng Phó TT – Môn Tin
3 Nguyễn Văn Đổng Giáo viên Toán
4 Hoàng Đình Hiếu Giáo viên Toán
5 Nguyễn Thị Thu Thuỷ Giáo viên Toán
6 Nguyễn Thị Cúc Giáo viên Toán
7 Lương Thị Lan Giáo viên Toán
8 Phạm Thị Kim Loan Giáo viên Toán
9 Nguyễn Triệu Dũng Giáo viên Toán
10 Phạm Thúy Hiên Giáo viên Toán
11 Nguyễn Huỳnh Minh Giáo viên Toán
12 Vũ Minh Ngọc Giáo viên Toán
13 Lê Tuấn Anh Giáo viên Toán
14 Nguyễn Văn Hưởng Giáo viên Toán
15 Trương Thị Thanh Thủy Giáo viên Tin
16 Phạm Thị Thùy Giáo viên Tin
17 Vũ Thủy Vân Giáo viên Tin
 
5. Tổ Lý – Hóa – Công nghệ
TT Họ và tên Bộ môn
1 Nguyễn Công Hoan Tổ trưởng - Môn Hóa
2 Tạ Thị Hồng Hạnh Phó TT - Môn Lý
3 Chử Thị Thu Hà Giáo viên Lý
4 Nguyễn Doãn Huy Giáo viên Lý
5 Vi Thị Thu Hương Giáo viên Lý
6 Ngô Thị Minh Châu Giáo viên Lý
7 Kim Thị Phương Giáo viên Lý
8 Trần Thanh Thuỷ Giáo viên Lý
9 Lê Thị Xuân Giáo viên Hóa
10 Phạm Thị Quỳnh Giáo viên Hóa
11 Bùi Thị Hằng Giáo viên Hóa
12 Lầu Mai Trang Giáo viên Hóa
13 Trần Thị Diệp Giáo viên Hóa
14 Trần Thị Thúy Nga Giáo viên CN
 
6. Tổ Sinh – Thể dục – Quốc phòng
TT Họ và tên Bộ môn
1 Lê Thị Thu Tổ trưởng - Môn Sinh
2 Nguyễn Như Lý Phó TT - Môn TD
3 Lê Thị Nga Giáo viên Sinh
4 Nguyễn Thị Nhàn Giáo viên Sinh
5 Nguyễn Thị Hải Giáo viên CN
6 Nguyễn Thị Hà Giáo viên Sinh
7 Nguyễn Xuân Cảnh BT Đoàn- Giáo viên TD
8 Nguyễn Văn Bình Giáo viên TD
9 Đỗ Xuân Thịnh Giáo viên TD
10 Nguyễn Đức Hùng Giáo viên TD
11 Phạm Việt Dũng Giáo viên GDQP
12 Nguyễn Thị Thanh Mỳ Giáo viên GDQP
 
7. Tổ Sử - Địa – Anh
TT Họ và tên Bộ môn
1 Nguyễn Thị Tiểu Thuý Tổ trưởng - Môn Sử
2 Lã Thị Thu Thuỷ Phó TT - Môn Anh
3 Lộc Thị Mỹ Dung Giáo viên Địa lý
4 Trần Thị Thu Hiền Giáo viên Sử
5 Đặng Thị Hải Yến Giáo viên Địa lý
6 Nguyễn Thị Thu Anh Giáo viên Địa lý
7 Nguyễn Thị Minh Phượng Giáo viên Sử
8 Trần Thị Hằng Nga Giáo viên Địa lý
9 Nguyễn Thị Ngọc Liệu Giáo viên Sử
10 Nguyễn Kim Chung Giáo viên môn Anh
11 Phí Thị Kim Thoa Giáo viên môn Anh
12 Bùi Kim Xuyến Giáo viên môn Anh
13 Nguyễn Thị Việt Hoa Giáo viên môn Anh
14 Nguyễn Thị Hồng Nhung Giáo viên môn Anh
15 Đỗ Thị Thúy Hiền Giáo viên môn Anh
 
8. Tổ Ngữ Văn – GDCD
TT Họ và tên Bộ môn
1 Nguyễn Thị Thường Tổ trưởng - Môn Văn
2 Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Giáo viên Văn
3 Nguyễn Thị Hạnh Giáo viên Văn
4 Nguyễn Thu Nga Giáo viên Văn
5 Nguyễn Thị Hà Giáo viên Văn
6 Hoàng Thị Trần Chuyến Giáo viên Văn
7 Phạm Thị Phương Anh Giáo viên Văn
8 Đỗ Thị Ngọc Thuý Giáo viên Văn
9 Lê Hải Vân Giáo viên Văn
10 Mai Thị Thuỳ Giáo viên Văn
11 Nguyễn Thị Hà Giáo viên Văn
12 Vũ Thị Hoài Thu Phó TT - Môn GDCD
13 Đào Thị Ngọc Ánh Giáo viên GDCD
 
9. Tổ Văn phòng
TT Họ và tên Chức vụ
1 Nguyễn Văn Tiến Tổ trưởng - Bảo vệ
2 Phùng Thị Kim Anh Phó TT - Văn thư
3 Nguyễn Thanh Lương Kế toán
4 Phạm Thanh Điệp Y tế
5 Lưu Văn Phố Bảo vệ
6 Nguyễn Xuân Quang Bảo vệ
7 Hoàng Văn Chinh Bảo vệ
8 Nguyễn Kim Cương Thiết bị
9 Trần Văn Hiên Thiết bị
10 Tạ Thị Hồng Nhung Thư viên
11 Trần Thị Thanh Duyên Lao công